

TRIPPLE V FAMASI

S. L.P

DAR ES SALAAM – UBUNGO

24 JULY 25, 2024

BARAZA ZA FAMASI

S.L.P 1277

DODOMA TANZANIA



YAH: MAOMBI YA KUFUNGA DUKA ZA KUUZIA DAWA KWA MUDA MFUPI

Husika na kichwa cha Habari hapo juu.

Mimi ni mmiliki wa duka la dawa la Tripple v lililopo mkoani Dar es salaam wilayani ubungo kata ya sinza. Naomba kufunga duka hilo kwa muda wa miezi mitatu nikiwa nafanya marekebisho ya duka langu. Marekebisho hayo yanaweza kuchukua muda wa miezi mitatu ambapo ni mwezi wa august to October 2024.

Wakati nafanya marekebisho naomba kusitisha mkataba wa mfamsia wangu na mtoa dawa wa duka, utokana na kufanya marekebisho hayo sitaweza walipa, mpaka pale nitakapo kuwa tayali tunaweza kuendelea na mkataba.

Asante natumaini ombi langu limepokelewa.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read "Sundi Elias Ngata".

Sundi Elias Ngata

Mniliki wa duka